Allon jijjiga tare da babban aikin nunawa da kwanciyar hankali

Takaitaccen Bayani:

Siffofin:

1. Wide kewayon amfani, da sieved abu yana da uniform barbashi size da high sieving daidaito.

2. Za'a iya ƙayyade adadin matakan allo bisa ga buƙatu daban-daban.

3. Sauƙaƙen kulawa da ƙananan yuwuwar tabbatarwa.

4. Yin amfani da masu tayar da hankali tare da kusurwar daidaitacce, allon yana da tsabta;za a iya amfani da zane-zane mai yawa, fitarwa yana da girma;ana iya fitar da mummunan matsa lamba, kuma yanayin yana da kyau.


Cikakken Bayani

Gabatarwar allo mai jijjiga

Busasshen na'urar tantance yashi za a iya kasu kashi uku: nau'in girgiza kai tsaye, nau'in silinda da nau'in lilo.Ba tare da buƙatu na musamman ba, muna sanye da na'urar tantance nau'in girgiza kai tsaye a cikin wannan layin samarwa.Akwatin allo na na'ura mai nunawa yana da cikakken tsarin da aka rufe, wanda ya rage yawan ƙurar da aka haifar yayin aikin aiki.Sieve akwatin gefen faranti, ikon watsa faranti da sauran aka gyara ne high quality-gami karfe faranti, tare da high yawan amfanin ƙasa ƙarfi da kuma dogon sabis rayuwa.Ƙarfin mai ban sha'awa na wannan na'ura yana samar da sabon nau'in motsi na motsi na musamman.Za'a iya daidaita ƙarfi mai ban sha'awa ta hanyar daidaita toshe eccentric.Ana iya saita adadin yadudduka na allon zuwa 1-3, kuma ana shigar da ball mai shimfiɗa a tsakanin allon kowane Layer don hana allo daga toshewa da inganta aikin nunawa.Na'ura mai nuna rawar jiki na linzamin kwamfuta yana da fa'idodin tsari mai sauƙi, ceton makamashi da ingantaccen aiki, ƙananan murfin yanki da ƙarancin kulawa.Kayan aiki ne mai dacewa don busassun yashi.

Ƙa'idar aiki

Kayan yana shiga cikin akwatin sieve ta hanyar tashar ciyarwa, kuma ana motsa su ta hanyar motsi masu girgiza guda biyu don samar da karfi mai ban sha'awa don jefa kayan zuwa sama.A lokaci guda kuma, yana tafiya gaba a madaidaiciyar layi, kuma yana duba nau'ikan kayan aiki masu girma dabam dabam ta hanyar allon multilayer, da fitarwa daga kanti daban-daban.Na'urar tana da halaye na tsari mai sauƙi, ceton makamashi da ingantaccen aiki, da cikakken tsarin da aka rufe ba tare da zubar da ƙura ba.

Bayan bushewa, yashi da aka gama (abincin ruwa gabaɗaya yana ƙasa da 0.5%) yana shiga allon jijjiga, wanda za'a iya jujjuya shi cikin girma dabam dabam kuma a fitar dashi daga tashoshin fitarwa daban-daban bisa ga buƙatu.Yawancin lokaci, girman ragar allon shine 0.63mm, 1.2mm da 2.0mm, an zaɓi takamaiman girman raga kuma an ƙaddara bisa ga ainihin bukatun.

Firam ɗin allo duka-karfe, fasahar ƙarfafa allo na musamman, mai sauƙin maye gurbin allo.

Ya ƙunshi ƙwallan roba na roba, waɗanda za su iya share toshewar allo ta atomatik.

Haƙarƙari masu ƙarfafawa da yawa, mafi ƙarfi kuma abin dogaro

Jawabin mai amfani

Harka I

Harka II

Isar da sufuri

CORINMAC yana da ƙwararrun dabaru da abokan hulɗar sufuri waɗanda suka yi haɗin gwiwa sama da shekaru 10, suna ba da sabis na isar da kayan aiki na gida-gida.

Transport zuwa wurin abokin ciniki

Shigarwa da ƙaddamarwa

CORINMAC yana ba da sabis na shigarwa da ƙaddamarwa akan-site.Za mu iya aika ƙwararrun injiniyoyi zuwa rukunin yanar gizon ku bisa ga buƙatunku da horar da ma'aikatan kan layi don sarrafa kayan aiki.Hakanan zamu iya ba da sabis na jagorar shigarwa na bidiyo.

Jagorar matakan shigarwa

Zane

Ƙarfin Gudanar da Kamfanin


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyakin mu

    Abubuwan da aka ba da shawarar

    Single shaft garma share mahautsini

    Single shaft garma share mahautsini

    Siffofin:

    1. Shugaban raba garma yana da suturar lalacewa, wanda ke da halayen juriya mai girma da kuma tsawon rayuwar sabis.
    2. Za a shigar da masu yankan tashi a bango na tanki mai haɗawa, wanda zai iya tarwatsa kayan da sauri kuma ya sa haɗuwa ya zama daidai da sauri.
    3. Bisa ga daban-daban abu s da daban-daban hadawa bukatun, da hadawa Hanyar na garma share mahautsini za a iya kayyade, kamar hadawa lokaci, iko, gudun, da dai sauransu, don cikakken tabbatar da hadawa bukatun.
    4. High samar da inganci da high hadawa daidaici.

    karin gani
    Aiki mai tsayayye da babban na'urar jigilar guga

    Aiki mai tsayayye da babban ƙarfin isarwa b...

    Bucket lif kayan aikin isar da sako ne da ake amfani da shi sosai.Ana amfani da shi a tsaye isar da foda, granular da girma kayan, kazalika da sosai abrasive kayan, kamar sumunti, yashi, ƙasa kwal, yashi, da dai sauransu The abu zazzabi ne kullum a kasa 250 °C, da kuma dagawa tsawo iya isa. mita 50.

    Ikon aikawa: 10-450m³/h

    Iyakar aikace-aikacen: kuma ana amfani da shi sosai a cikin kayan gini, wutar lantarki, ƙarfe, injina, masana'antar sinadarai, ma'adinai da sauran masana'antu.

    karin gani
    Sauƙaƙan busasshen turmi samar da layin CRM3

    Sauƙaƙan busasshen turmi samar da layin CRM3

    Iyawa:1-3TPH;3-5TPH;5-10TPH

    Fasaloli da Fa'idodi:

    1. Biyu mixers gudu a lokaci guda, ninka fitarwa.
    2. Daban-daban na kayan ajiya na kayan aiki na kayan aiki na zaɓi ne, irin su ton jakar saukewa, sand hopper, da dai sauransu, wanda ya dace da sauƙi don daidaitawa.
    3. Atomatik aunawa da batching na sinadaran.
    4. Dukan layi na iya gane sarrafawa ta atomatik kuma rage farashin aiki.

    karin gani
    Tsaye bushe turmi samar line CRL-1

    Tsaye bushe turmi samar line CRL-1

    Iyawa:5-10TPH;10-15TPH;15-20TPH

    karin gani
    Spliable kuma barga takardar silo

    Spliable kuma barga takardar silo

    Siffofin:

    1. Diamita na silo jiki za a iya tsara sabani bisa ga bukatun.

    2. Babban ƙarfin ajiya, gabaɗaya ton 100-500.

    3. Za a iya rarraba jikin silo don sufuri kuma a tattara a kan wurin.Ana rage farashin jigilar kayayyaki sosai, kuma akwati ɗaya na iya ɗaukar silo masu yawa.

    karin gani
    High daidaici Additives auna tsarin

    High daidaici Additives auna tsarin

    Siffofin:

    1. Babban daidaiton aunawa: yin amfani da tantanin halitta mai inganci,

    2. Aiki mai dacewa: Cikakken aiki ta atomatik, ciyarwa, aunawa da aikawa an kammala tare da maɓalli ɗaya.Bayan an haɗa shi tare da tsarin sarrafa layin samarwa, ana daidaita shi tare da aikin samarwa ba tare da sa hannun hannu ba.

    karin gani