Sauƙaƙan busasshen turmi samar da layin CRM3

Takaitaccen Bayani:

Iyawa:1-3TPH;3-5TPH;5-10TPH

Fasaloli da Fa'idodi:

1. Biyu mixers gudu a lokaci guda, ninka fitarwa.
2. Daban-daban na kayan ajiya na kayan aiki na kayan aiki na zaɓi ne, irin su ton jakar saukewa, sand hopper, da dai sauransu, wanda ya dace da sauƙi don daidaitawa.
3. Atomatik aunawa da batching na sinadaran.
4. Dukan layi na iya gane sarrafawa ta atomatik kuma rage farashin aiki.


Cikakken Bayani

Gabatarwa

Sauƙaƙan busasshen turmi samar da layin CRM3

Layin samar da sauƙi ya dace don samar da busassun busassun, foda mai ɗorewa, plastering turmi, skim gashi da sauran kayan foda.Dukkanin kayan aikin suna da mahaɗa biyu waɗanda ke gudana a lokaci guda wanda zai ninka ƙarfin.Akwai nau'ikan kayan ajiyar kayan albarkatun ƙasa iri-iri ne na zaɓi, kamar buhunan buhun ton, hopper yashi, da sauransu, waɗanda suka dace kuma suna iya daidaitawa.Layin samarwa yana ɗaukar awo ta atomatik da batching na sinadaran.Kuma dukan layi na iya gane sarrafawa ta atomatik kuma rage farashin aiki.

Tsarin tsari shine kamar haka

Screw conveyor

 

Busassun turmi mahaɗin

Busassun turmi mahaɗin shine ainihin kayan aiki na layin samar da turmi bushe, wanda ke ƙayyade ingancin turmi.Ana iya amfani da mahaɗar turmi daban-daban bisa ga nau'ikan turmi daban-daban.

Single shaft garma share mahautsini

 

Single shaft garma share mahautsini (karamin fitarwa kofa)

Single shaft garma share mahautsini (babban fitarwa kofa)

Single shaft garma share mahautsini (super high gudun)

Hopper mai nauyi

Bayani

Wurin aunawa ya ƙunshi hopper, firam ɗin ƙarfe, da na'ura mai ɗaukar nauyi (ƙasan ɓangaren ma'aunin yana sanye da dunƙule fitarwa).Ana amfani da kwandon auna ko'ina a cikin layukan turmi daban-daban don auna sinadarai kamar su siminti, yashi, tokar tashi, calcium mai haske, da calcium mai nauyi.Yana da fa'idodi na saurin batching mai sauri, daidaiton ma'auni mai girma, ƙarfin juzu'i, kuma yana iya ɗaukar kayan girma daban-daban.

Ƙa'idar aiki

 

Hopper samfurin

 

Injin shirya jakar bawul

 

Gudanar da majalisar

Jawabin mai amfani

Harka I

Harka II

Isar da sufuri

CORINMAC yana da ƙwararrun dabaru da abokan hulɗar sufuri waɗanda suka yi haɗin gwiwa sama da shekaru 10, suna ba da sabis na isar da kayan aiki na gida-gida.

Transport zuwa wurin abokin ciniki

Shigarwa da ƙaddamarwa

CORINMAC yana ba da sabis na shigarwa da ƙaddamarwa akan-site.Za mu iya aika ƙwararrun injiniyoyi zuwa rukunin yanar gizon ku bisa ga buƙatunku da horar da ma'aikatan kan layi don sarrafa kayan aiki.Hakanan zamu iya ba da sabis na jagorar shigarwa na bidiyo.

Jagorar matakan shigarwa

Zane

Ƙarfin Gudanar da Kamfanin


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyakin mu

    Abubuwan da aka ba da shawarar