Screw conveyor tare da fasaha na musamman na rufewa

Takaitaccen Bayani:

Siffofin:

1. Ana ɗaukar nauyin waje don hana ƙura daga shiga da kuma tsawaita rayuwar sabis.

2. High quality reducer, barga da kuma abin dogara.


Cikakken Bayani

Screw conveyor

The dunƙule conveyor ( sukurori ) an tsara don a kwance da kuma karkata sufuri na kananan lumpy, granular, powdery, fashewa-proof, wadanda ba m kayan na daban-daban asali.Yawanci ana amfani da masu isar da busasshen busasshen turmi a matsayin masu ciyar da abinci.

Ana ɗaukar nauyin waje don hana ƙura daga shiga da kuma tsawaita rayuwar sabis.

Mai ɗaukar nauyi (5)

Babban mai ragewa, barga kuma abin dogaro.

Mai ɗaukar nauyi (4)

Sauƙaƙan ƙirar ƙira, babban aiki, aminci da rashin fa'ida na masu jigilar dunƙule suna ƙayyade yawan amfani da su a fannoni daban-daban na ayyukan samarwa da ke da alaƙa da motsin manyan kayan girma.

Screw conveyor

Samfura

LSY100

Farashin LSY120

Farashin LSY140

LSY160

Farashin LSY200

Farashin LSY250

Farashin LSY300

Screw dia.(mm)

Φ88

Φ108

Φ140

Φ163

Φ187

Φ240

Φ290

Shell waje dia.(mm)

Φ114

Φ133

Φ168

Φ194

Φ219

Φ273

Φ325

kusurwar aiki

0°-60°

0°-60°

0°-60°

0°-60°

0°-60°

0°-60°

0°-60°

Tsawon rufewa (m)

8

8

10

12

14

15

18

Girman siminti ρ=1.2t/m3, kusurwa 35°-45°

iya aiki (t/h)

6

12

20

35

55

80

110

Dangane da yawan ash gardama ρ=0.7t/m3, kusurwa 35°-45°

Iya aiki (t/h)

3

5

8

20

32

42

65

Motoci

Ƙarfin wutar lantarki (kW) L≤7

0.75-1.1

1.1-2.2

2.2-3

3-5.5

3-7.5

4-11

5.5-15

Wutar lantarki (kW) L>7

1.1-2.2

2.2-3

4-5.5

5.5-11

7.5-11

11-18.5

15-22

Jawabin mai amfani

Harka I

Harka II

Isar da sufuri

CORINMAC yana da ƙwararrun dabaru da abokan hulɗar sufuri waɗanda suka yi haɗin gwiwa sama da shekaru 10, suna ba da sabis na isar da kayan aiki na gida-gida.

Transport zuwa wurin abokin ciniki

Shigarwa da ƙaddamarwa

CORINMAC yana ba da sabis na shigarwa da ƙaddamarwa akan-site.Za mu iya aika ƙwararrun injiniyoyi zuwa rukunin yanar gizon ku bisa ga buƙatunku da horar da ma'aikatan kan layi don sarrafa kayan aiki.Hakanan zamu iya ba da sabis na jagorar shigarwa na bidiyo.

Jagorar matakan shigarwa

Zane

Ƙarfin Gudanar da Kamfanin


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyakin mu

    Abubuwan da aka ba da shawarar

    Aiki mai tsayayye da babban na'urar jigilar guga

    Aiki mai tsayayye da babban ƙarfin isarwa b...

    Bucket lif kayan aikin isar da sako ne da ake amfani da shi sosai.Ana amfani da shi a tsaye isar da foda, granular da girma kayan, kazalika da sosai abrasive kayan, kamar sumunti, yashi, ƙasa kwal, yashi, da dai sauransu The abu zazzabi ne kullum a kasa 250 °C, da kuma dagawa tsawo iya isa. mita 50.

    Ikon aikawa: 10-450m³/h

    Iyakar aikace-aikacen: kuma ana amfani da shi sosai a cikin kayan gini, wutar lantarki, ƙarfe, injina, masana'antar sinadarai, ma'adinai da sauran masana'antu.

    karin gani
    Mai ɗorewa kuma mai santsi mai ɗaukar bel

    Mai ɗorewa kuma mai santsi mai ɗaukar bel

    Siffofin:
    Mai ba da bel ɗin yana sanye da mitar mai sarrafa saurin mitar, kuma ana iya daidaita saurin ciyarwa ba da gangan ba don cimma mafi kyawun tasirin bushewa ko sauran buƙatu.

    Yana ɗaukar bel mai ɗaukar siket don hana zubar kayan abu.

    karin gani