Babban madaidaicin buɗaɗɗen jakar marufi

Takaitaccen Bayani:

Iyawa:4-6 jaka a minti daya;10-50 kg kowace jaka

Fasaloli da Fa'idodi:

  • 1. Fast marufi da fadi da aikace-aikace
  • 2. Babban digiri na atomatik
  • 3. High marufi daidaici
  • 4. Kyakkyawan alamun muhalli da kuma gyare-gyaren da ba daidai ba

Cikakken Bayani

Gabatarwa

Buɗe Injin tattara kaya (5)

Injin buɗaɗɗen jakar buɗaɗɗen an tsara shi musamman don buɗaɗɗen buhun buhun foda da kayan granular na 10-50 kg.Yana ɗaukar hanyar gravimeter mai ƙididdigewa kuma yana sarrafa saurin ciyarwa ta hanyar siginar fitarwa na tantanin halitta don cimma manufar marufi ta atomatik.Akwai hanyoyi daban-daban na ciyarwa don buɗaɗɗen kayan buɗaɗɗen jaka, ciki har da ciyarwar dunƙule, ciyarwar bel, manyan da ƙananan ciyarwar bawul, ciyar da rawar jiki, da dai sauransu. Kayan aiki yana da nau'i-nau'i na aikace-aikace, kuma yana iya ɗaukar nau'i-nau'i daban-daban, foda mai kyau ko lafiya. -kayan hatsi, kuma ana amfani da su sosai a kowane fanni na rayuwa.

A cikin ainihin tsarin marufi, ana amfani da injin ɗin gabaɗaya tare da na'ura mai ɗaukar hoto (na'urar rufewa ko na'urar ɗaukar zafi) da mai ɗaukar bel.

Abubuwan Bukatun:Kayan aiki tare da wasu ruwa

Rage Kunshin:10-50 kg

Filin Aikace-aikace:Dace da marufi na busassun turmi foda, lithium baturi kayan, calcium carbonate, siminti da sauran masana'antu kayayyakin.

Abubuwan da ake Aiwatar da su:Kayayyakin da ke da wasu ruwa, kamar busassun busassun turmi, busasshiyar kankare, siminti, yashi, lemun tsami, tudu, da sauransu.

Amfani

Fast marufi da fadi da aikace-aikace
Buɗe injin buɗaɗɗen jaka tare da hanyoyin ciyarwa daban-daban za a iya keɓance su bisa ga buƙatun tsari, wanda zai iya biyan buƙatun saurin buƙatun na samar da tsarin da marufi na abubuwa daban-daban.

Babban digiri na atomatik
Mutum ɗaya zai iya kammala buɗaɗɗen buhu, murɗa jakar atomatik, awo, da sassauta jaka.

Babban marufi daidaici
Yin amfani da sananniya mai ɗaukar nauyi, daidaiton dandamali na aunawa zai iya kaiwa fiye da 2/10000, yana tabbatar da daidaiton marufi.

Kyakkyawan alamomin muhalli da gyare-gyare marasa daidaituwa
Ana iya sanye shi da tashar jiragen ruwa mai cire ƙura, an haɗa shi da mai tara ƙura, kuma yana da kyakkyawan yanayi a kan shafin;na'urorin fashe-fashe-hujja, injunan marufi na bakin karfe, da dai sauransu ana iya keɓance su bisa ga buƙatu.

Na'urar matsawa jaka

Ciyarwar mai ɗaukar nauyi

Ciyarwar belt

Ciyarwar hopper mai girgiza, daidaito ya kai kashi dubu biyu

Ƙa'idar aiki

Injin buɗaɗɗen jakar buɗaɗɗen ya ƙunshi tsarin sarrafawa, mai ciyarwa, firikwensin aunawa, na'urar auna jaka, injin ɗin ɗinki, bel mai ɗaukar kaya, firam, da tsarin sarrafa huhu.Tsarin ciyarwa yana ɗaukar ciyarwa mai sauri guda biyu, ciyarwa mai sauri yana tabbatar da fitarwa, kuma jinkirin sarrafa jujjuyawar ciyarwa yana tabbatar da daidaito;tsarin ma'auni na jaka yana kunshe da ma'aunin ma'auni, na'urori masu auna firikwensin, da makamai masu matsa jaka;firam ɗin yana goyan bayan tsarin duka don tabbatar da kwanciyar hankali da ƙarfi;Tsarin sarrafawa yana sarrafa bawul ɗin ciyarwa da ƙulla jaka.Samfurin marufi na samfurin yana ɗaukar jakar jaka a wuri, kuma a lokaci guda akwai isasshen abu a cikin hopper ajiya, bawul ɗin yana buɗe ta atomatik, an fitar da kayan a cikin jakar, kuma ana yin awo a lokaci guda.Lokacin da aka kai nauyin saiti na farko, jinkirin ciyarwar yana ci gaba har sai an kai ƙimar saiti na biyu, dakatar da cikawa, nuna awo na ƙarshe, kuma rasa jakar ta atomatik.

Jawabin mai amfani

Harka I

Harka II

Isar da sufuri

CORINMAC yana da ƙwararrun dabaru da abokan hulɗar sufuri waɗanda suka yi haɗin gwiwa sama da shekaru 10, suna ba da sabis na isar da kayan aiki na gida-gida.

Transport zuwa wurin abokin ciniki

Shigarwa da ƙaddamarwa

CORINMAC yana ba da sabis na shigarwa da ƙaddamarwa akan-site.Za mu iya aika ƙwararrun injiniyoyi zuwa rukunin yanar gizon ku bisa ga buƙatunku da horar da ma'aikatan kan layi don sarrafa kayan aiki.Hakanan zamu iya ba da sabis na jagorar shigarwa na bidiyo.

Jagorar matakan shigarwa

Zane

Ƙarfin Gudanar da Kamfanin


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyakin mu

    Abubuwan da aka ba da shawarar