Lokaci:Nuwamba 20, 2021.
Wuri:Aktau, Kazakhstan.
Halin kayan aiki:1 saitin layin bushewar yashi na 5TPH + 2 na layin samar da turmi mai lebur 5TPH.
Dangane da rahoton da aka buga a cikin 2020, ana sa ran kasuwar busasshiyar turmi a Kazakhstan za ta yi girma a CAGR kusan 9% a cikin lokacin 2020-2025.Wannan ci gaban ya samo asali ne ta hanyar haɓaka ayyukan gine-gine a cikin ƙasa, waɗanda ke samun tallafi daga shirye-shiryen gwamnati na haɓaka abubuwan more rayuwa.
Dangane da kayayyaki, turmi mai tushen siminti a matsayin babban yanki a cikin busasshiyar kasuwar turmi mai gaurayawa, wanda ke da mafi yawan kason kasuwa.Duk da haka, turmi da aka gyara na polymer da sauran nau'ikan turmi ana sa ran za su sami shahara a cikin shekaru masu zuwa saboda manyan kaddarorin su kamar ingantacciyar mannewa da sassauci.
Abokan ciniki daban-daban suna da tarurrukan bita tare da wurare daban-daban da tsayi, don haka ko da a ƙarƙashin buƙatun samarwa iri ɗaya, za mu shirya kayan aiki bisa ga yanayin rukunin masu amfani daban-daban.
Wannan ginin masana'anta na mai amfani ya ƙunshi yanki na 750㎡, kuma tsayin ya kai mita 5.Ko da yake tsawo na workhouse yana da iyaka, yana da matukar dacewa da shimfidar layin samar da turmi.Mai zuwa shine zane na shimfidar layin samarwa na ƙarshe da muka tabbatar.
Mai zuwa shine layin samarwa da aka kammala kuma an sanya shi cikin samarwa
Ana adana yashin ɗanyen abu a cikin busasshen yashi bayan an bushe shi kuma an duba shi.Ana sauke sauran albarkatun kasa ta wurin sauke jakar ton.Kowane danyen abu ana wanke shi daidai ta hanyar aunawa da tsarin batching, sannan a shigar da mahaɗar mai inganci ta cikin na'ura mai ɗaukar nauyi don haɗawa, sannan a ƙarshe ya wuce ta cikin mai ɗaukar dunƙule ya shiga hoppe ɗin da aka gama don jaka na ƙarshe da marufi.Dukan layin samarwa ana sarrafawa ta hanyar hukuma mai kula da PLC don gane aiki ta atomatik.
Duk layin samarwa yana da sauƙi kuma mai inganci, yana gudana lafiya.
Lokacin aikawa: Fabrairu-15-2023