Ana amfani da injin na'ura na CRM don niƙa ma'adinan da ba za a iya konewa ba da kuma fashewar ma'adanai, taurin abin da ke kan sikelin Mohs bai wuce 6 ba, kuma abun ciki na danshi bai wuce 3%.Ana amfani da wannan niƙa don samar da kayan foda na ultrafine a cikin likitanci, masana'antar sinadarai kuma yana iya samar da samfur mai girman 5-47 microns (325-2500 raga) tare da girman ciyarwa na 15-20 mm.
Ana amfani da injinan zobe, kamar injinan pendulum, azaman ɓangaren shuka.
Tsarin ya haɗa da: injin murƙushe guduma don murƙushewa na farko, lif guga, hopper mai tsaka-tsaki, mai ciyar da jijjiga, injin HGM tare da ginanniyar rarrabawa, rukunin guguwa, nau'in yanayin yanayi mai nau'in bugun jini, fan mai shayewa, saitin iskar gas.
Ana kula da tsarin ta amfani da na'urori masu auna firikwensin daban-daban waɗanda ke lura da sigogi a ainihin lokacin, wanda ke ba da garantin iyakar samar da kayan aiki.Ana sarrafa tsarin ta amfani da majalisar sarrafawa.
Samfurin da aka gama daga tarin foda mai kyau na cyclone-precipitator da tace mai zazzagewa ana aika ta mai ɗaukar hoto don ƙarin ayyukan fasaha ko an shirya shi a cikin kwantena daban-daban (jakunkunan bawul, manyan jakunkuna, da sauransu).
Abubuwan juzu'i na 0-20 mm ana ciyar da su a cikin ɗakin niƙa na niƙa, wanda shine na'urar niƙa-zobe.Nika kai tsaye (niƙa) na kayan yana faruwa tsakanin rollers a cikin keji saboda matsi da abrasion na samfur.
Bayan an niƙa, abin da aka niƙa yana shiga cikin ɓangaren sama na niƙa tare da kwararar iska da fanko ko tacewa na musamman.A lokaci guda tare da motsi na kayan, an bushe shi da wani yanki.Sannan ana rarraba kayan ta amfani da mai rarrabawa da aka gina a saman injin niƙa kuma a daidaita shi gwargwadon girman rabon da ake buƙata.
Samfurin da ke cikin iska ya rabu saboda aikin sojojin da aka saba da shi a kan barbashi - ƙarfin nauyi da ƙarfin ɗagawa da iskar ta ke bayarwa.Mafi girma barbashi sun fi rinjaye da karfi na nauyi, a ƙarƙashin rinjayar abin da aka mayar da kayan zuwa ga niƙa na ƙarshe, ƙananan ƙananan (ƙananan) yana ɗauke da iska ta hanyar iska a cikin cyclone-precipitator ta hanyar iskar iska.Ana daidaita ingancin niƙa da ƙãre samfurin ta hanyar canza saurin impeller mai rarrabawa ta canza saurin injin.
Babban inganci da tanadin makamashi
A ƙarƙashin yanayin ƙaƙƙarfan ingancin samfurin da aka gama da ƙarfin motar, fitarwar ya ninka fiye da ninki biyu na jet niƙa, injin niƙa da injin ball.
Dogon sabis na sa sassa
Niƙa rollers da niƙa zobba an ƙirƙira su da kayan musamman, wanda ke inganta amfani sosai.Gabaɗaya, yana iya ɗaukar fiye da shekara ɗaya.Lokacin sarrafa calcium carbonate da calcite, rayuwar sabis na iya kaiwa shekaru 2-5.
Babban aminci da aminci
Domin babu abin birgima kuma babu dunƙule a cikin ɗakin niƙa, babu matsala cewa ɗamara da hatiminsa suna da sauƙi lalacewa, kuma babu matsala cewa dunƙule yana da sauƙi don kwancewa da lalata na'ura.
Abokan muhalli da tsabta
Ana amfani da mai tara ƙurar bugun jini don kama ƙura, kuma ana amfani da maƙalar don rage hayaniya, wanda ke da kyau da tsabta.
Samfura | CRM80 | Saukewa: CRM100 | Saukewa: CRM125 |
Diamita na rotor, mm | 800 | 1000 | 1250 |
Adadin zobe | 3 | 3 | 4 |
Yawan rollers | 21 | 27 | 44 |
Gudun jujjuyawar shaft, rpm | 230-240 | 180-200 | 135-155 |
Girman ciyarwa, mm | ≤10 | ≤10 | ≤15 |
Girman samfurin ƙarshe, micron / raga | 5-47 / 325-2500 | ||
Yawan aiki, kg / h | 4500-400 | 5500-500 | 10000-700 |
wuta, kw | 55 | 110 | 160 |