Hopper mai auna ya ƙunshi hopper, firam ɗin ƙarfe, da tantanin ɗauka (ƙasan ɓangaren hopper ɗin an sanye shi da na'ura mai ɗaukar hoto).Ana amfani da hopper mai auna ko'ina a cikin layukan samar da busassun turmi daban-daban don auna sinadarai kamar su siminti, yashi, ash gardama, calcium mai haske, da calcium mai nauyi.Yana da fa'idodi na saurin batching, babban ma'auni, ƙarfin juzu'i, kuma yana iya sarrafa kayan girma dabam dabam.
Hopper mai auna rufaffiyar hopper ne, ƙananan ɓangaren sanye take da na'ura mai ɗaukar hoto, sannan ɓangaren sama yana da tashar ciyarwa da tsarin numfashi.A ƙarƙashin umarnin cibiyar kulawa, ana ƙara kayan bi da bi zuwa hopper mai auna bisa ga girke-girke da aka saita.Bayan an gama aunawa, jira umarnin don aika kayan zuwa mashigar lif na guga don tsari na gaba.Dukkanin tsarin batching ana sarrafa shi ta hanyar PLC a cikin majalisar kulawa ta tsakiya, tare da babban matakin sarrafa kansa, ƙaramin kuskure da ingantaccen samarwa.