Ana iya kiran palletizer na ginshiƙi kuma ana iya kiransa Rotary palletizer ko Coordinate palletizer, shine mafi taƙaitaccen nau'in palletizer.Rukunin Palletizer na iya ɗaukar jakunkuna masu ƙunshe da samfuran barga, mai iska ko foda, yana ba da izinin yin juzu'i na jakunkuna a cikin Layer tare da sama da ɓangarorin, yana ba da sauye-sauyen tsari mai sassauƙa.Matsanancin sauƙin sa yana sa ya yiwu a yi palletise ko da a kan pallets zaune kai tsaye a ƙasa.
Injin yana da ginshiƙi mai ƙarfi mai jujjuya tare da kafaffen hannu a kwance wanda aka haɗa da shi wanda zai iya zamewa a tsaye tare da ginshiƙi.Hannun da ke kwance yana ɗora maɗaɗɗen jaka wanda ke zamewa tare da shi, yana jujjuyawa a gefensa na tsaye. Injin ɗin yana ɗaukar jakunkunan ɗaya bayan ɗaya daga na'urar abin na'ura da suke isowa kuma ta ajiye su a wurin da aka ba da izini. Shirin.Hannun kwance yana saukowa zuwa tsayin da ake buƙata don mai ɗaure zai iya ɗaukar jakunkuna daga jakar infeed abin abin nadi sannan ya hau don ba da izinin juyawa na babban ginshiƙi kyauta.Mai riko yana zagawa tare da hannu kuma yana juyawa a kusa da babban ginshiƙi don sanya jakar a matsayin da aka tsara ta tsarin palletising.
An sanya hannu a tsayin da ake buƙata kuma mai ɗaure ya buɗe don sanya jakar a kan pallet ɗin da aka kafa.A wannan lokacin, injin yana komawa wurin farawa kuma yana shirye don sabon sake zagayowar.
Maganin gini na musamman yana ba ginshiƙan palletizer na musamman fasali:
Yiwuwar palleting daga wuraren ɗauka da yawa, don ɗaukar jakunkuna daga layin jakunkuna daban-daban a cikin maki ɗaya ko sama da haka.
Yiwuwar palletizing akan pallet ɗin da aka saita kai tsaye a ƙasa.
M girma sosai
Injin yana da tsarin aiki mai sarrafa PLC.
Ta hanyar shirye-shirye na musamman, injin na iya yin kusan kowane nau'in shirin palletizing.
Ana aiwatar da tsarin da canje-canjen shirin ta atomatik kuma cikin sauri.