Mai ɗorewa kuma mai santsi mai ɗaukar bel

Takaitaccen Bayani:

Siffofin:
Mai ba da bel ɗin yana sanye da mitar mai sarrafa saurin mitar, kuma ana iya daidaita saurin ciyarwa ba da gangan ba don cimma mafi kyawun tasirin bushewa ko sauran buƙatu.

Yana ɗaukar bel mai ɗaukar siket don hana zubar kayan abu.


Cikakken Bayani

Belt feeder

Mai ba da bel ɗin shine kayan aiki mai mahimmanci don ciyar da yashi mai yashi daidai a cikin na'urar bushewa, kuma ana iya tabbatar da tasirin bushewa ta hanyar ciyar da kayan daidai gwargwado.Mai ciyarwa yana sanye da mitar mitar mai sarrafa motsi, kuma ana iya daidaita saurin ciyarwa ba da gangan ba don cimma mafi kyawun tasirin bushewa.Yana ɗaukar bel mai ɗaukar siket don hana zubar kayan abu.

Jawabin mai amfani

Harka I

Harka II

Isar da sufuri

CORINMAC yana da ƙwararrun dabaru da abokan hulɗar sufuri waɗanda suka yi haɗin gwiwa sama da shekaru 10, suna ba da sabis na isar da kayan aiki na gida-gida.

Transport zuwa wurin abokin ciniki

Shigarwa da ƙaddamarwa

CORINMAC yana ba da sabis na shigarwa da ƙaddamarwa akan-site.Za mu iya aika ƙwararrun injiniyoyi zuwa rukunin yanar gizon ku bisa ga buƙatunku da horar da ma'aikatan kan layi don sarrafa kayan aiki.Hakanan zamu iya ba da sabis na jagorar shigarwa na bidiyo.

Jagorar matakan shigarwa

Zane

Ƙarfin Gudanar da Kamfanin


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyakin mu

    Abubuwan da aka ba da shawarar